Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vinaphone > Nam Cường > Anh không muốn khóc

ANH KHÔNG MUỐN KHÓC, ca sĩ Nam Cường - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Anh không muốn khóc

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Nam Cường
Lượt nghe: 3608 Mã số: 4823
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Anh không muốn khóc làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Anh không muốn khóc", soạn: TAI 1106696
Tải riêng bài Anh không muốn khóc cho một số điện thoại, soạn: TAI 1106696 SốĐT
Tang bai Anh không muốn khóc làm nhạc chờ, soạn: TANG 1106696 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Anh không muốn khóc", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Anh không muốn khóc"


Rất muốn được nói với em nhiều hơn
Dù không biết nói với em gì đây
Rất muốn được mang đến em niềm vui
Lại không muốn em vui điều chi.
Đêm đêm thầm mong có em lần nữa
Lại lo sẽ mất em thêm lần nữa
Đêm đêm thầm mong có em kề bên
Lại lo sẽ chia tay thêm một lần.
[ĐK]
Anh không muốn khóc và chẳng muốn làm kẻ thất bại
Chỉ muốn bằng trái tim khiến em quay trở lại
Lời anh muốn nói theo gió có đến bên em
Làm sao giờ đây em thấu cho tấm lòng anh?
Anh không muốn khóc và chẳng muốn làm kẻ thất bại
Chỉ muốn bằng trái tim khiến em quay trở lại
Anh không muốn khóc! Anh không muốn khóc
Lệ rơi làm trôi đi hết bao ân tình xưa, ôi nước mắt vô tình.

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Anh không muốn khóc" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Anh không muốn khóc - Nam Cường (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Anh không muốn khóc, ca sĩ Nam Cường - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Anh không muốn khóc mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Anh không muốn khóc Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Nam Cường
Mã số nhạc chờ Anh không muốn khóc - ca sĩ Nam Cường - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Anh không muốn khóc Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Anh không muốn khóc ca sĩ Nam Cường (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Anh khong muon khoc Vinaphone Ringtunes, ca si Nam Cuong ;
Ma so nhac cho Anh khong muon khoc - ca si Nam Cuong - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Anh khong muon khoc Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Anh khong muon khoc ca si Nam Cuong (Vinaphone Ringtunes);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Thất tình  
 
Để cho em khóc 2  
 
Thương ly biệt  
 
Có anh ở đây rồi  
 
Xin má rước dâu remix  
 
Thương ly biệt 1  
 
Xin má rước dâu  
 
Xin má rước dâu 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Nam Cường
   
Bay giữa Ngân Hà  
 
Khó  
 
Mong em được vui  
 
Sợ mất em  
 
Lời hứa  
 
Một lần thôi  
 
Khó 1  
 
Điều tốt nhất cho em  
 
Lặng lẽ nơi này  
 
Phải Là Anh  
Xem tiếp