Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vinaphone > Mai Tuấn > Lk thành phố buồn

LK THÀNH PHỐ BUỒN, ca sĩ Mai Tuấn - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Lk thành phố buồn

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Mai Tuấn
Lượt nghe: 237 Mã số: 318840
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Lk thành phố buồn làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Lk thành phố buồn", soạn: TAI 3396075
Tải riêng bài Lk thành phố buồn cho một số điện thoại, soạn: TAI 3396075 SốĐT
Tang bai Lk thành phố buồn làm nhạc chờ, soạn: TANG 3396075 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Lk thành phố buồn", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Lk thành phố buồn"


Lời bài hát Lk thành phố buồn hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Lk thành phố buồn" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Lk thành phố buồn - Mai Tuấn (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Lk thành phố buồn, ca sĩ Mai Tuấn - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Lk thành phố buồn mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Lk thành phố buồn Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Mai Tuấn
Mã số nhạc chờ Lk thành phố buồn - ca sĩ Mai Tuấn - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Lk thành phố buồn Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Lk thành phố buồn ca sĩ Mai Tuấn (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Lk thanh pho buon Vinaphone Ringtunes, ca si Mai Tuan ;
Ma so nhac cho Lk thanh pho buon - ca si Mai Tuan - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Lk thanh pho buon Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Lk thanh pho buon ca si Mai Tuan (Vinaphone Ringtunes);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Theo anh về quê 2  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân 1  
 
Yêu em câu hò 1  
 
Theo anh về quê 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Mai Tuấn
   
Hai kỷ niệm một chuyến đi dance 2  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Nỗi buồn gác trọ  
 
Ước nguyện đầu xuân  
 
Xuân về rồi đó em remix  
 
Chuyện tình người đan áo  
 
Chuyến tàu về quê ngoại  
 
Sương lạnh chiều đông  
 
Đêm giao thừa nghe một khúc dân ca...  
 
Lạy phật quan âm  
Xem tiếp