Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vinaphone > Luka Huy Phạm,Trương Ngôn > Nhớ không em beat

NHỚ KHÔNG EM BEAT, ca sĩ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Nhớ không em beat

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Luka Huy Phạm,Trương Ngôn
Lượt nghe: 400 Mã số: 80234
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Nhớ không em beat làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Nhớ không em beat", soạn: TAI 5802758
Tải riêng bài Nhớ không em beat cho một số điện thoại, soạn: TAI 5802758 SốĐT
Tang bai Nhớ không em beat làm nhạc chờ, soạn: TANG 5802758 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Nhớ không em beat", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Nhớ không em"


Như bao cô gái ở trên non
Cô gái sông ba đầu búi tóc thon
Tay vót chông miệng hát không nghỉ
Như bao cô gái ở trên non
Như bao cô gái ở Tây Nguyên.
Ai nhanh tay vót bằng tay em?
Chim hót không hay bằng tiếng hát em
Mỗi mũi chông nhọn hoắc căm thù
Xiêng thây quân cướp nào vô đây
Xiêng thây quân cướp nào vô đây.
Còn giặc Mỹ cọp beo, khi còn giặc Mỹ cọp beo
Em chưa ngừng tay vót chông rào buông rẫy
Nhưng mai đây giặc chạy rồi
Tre rừng ta làm nhà làm chòi cao.
Ê chân ta đi chưa nghỉ, trời chưa xanh
Em còn vót chông nhiều làm cạm bẫy
Ê quân xâm lăng gian ác bây muốn vào
Mũi chông sẵn sàng đây
Chờ bọn bây diệt bọn bây.

Xem toàn bộ
 
 

HD tải nhạc chờ "Nhớ không em beat" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Nhớ không em beat - Luka Huy Phạm,Trương Ngôn (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Nhớ không em beat, ca sĩ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Nhớ không em beat mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Nhớ không em beat Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn
Mã số nhạc chờ Nhớ không em beat - ca sĩ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Nhớ không em beat Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Nhớ không em beat ca sĩ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Nho khong em beat Vinaphone Ringtunes, ca si Luka Huy Pham,Truong Ngon ;
Ma so nhac cho Nho khong em beat - ca si Luka Huy Pham,Truong Ngon - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Nho khong em beat Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Nho khong em beat ca si Luka Huy Pham,Truong Ngon (Vinaphone Ringtunes);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Cơn gió mùa đông  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân  
 
Cơn gió mùa đông 1  
 
Theo anh về quê 1  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Luka Huy Phạm,Trương Ngôn
   
Nhớ không em beat  
 
Nhớ không em