Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vinaphone > Lex Vũ > Thách thức danh hài

THÁCH THỨC DANH HÀI, ca sĩ Lex Vũ - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thách thức danh hài

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Lex Vũ
Lượt nghe: 3154 Mã số: 153578
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thách thức danh hài làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Thách thức danh hài", soạn: TAI 2906510
Tải riêng bài Thách thức danh hài cho một số điện thoại, soạn: TAI 2906510 SốĐT
Tang bai Thách thức danh hài làm nhạc chờ, soạn: TANG 2906510 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thách thức danh hài", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thách thức danh hài"


Lời bài hát Thách thức danh hài hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Thách thức danh hài" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thách thức danh hài - Lex Vũ (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thách thức danh hài, ca sĩ Lex Vũ - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thách thức danh hài mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thách thức danh hài Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Lex Vũ
Mã số nhạc chờ Thách thức danh hài - ca sĩ Lex Vũ - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Thách thức danh hài Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thách thức danh hài ca sĩ Lex Vũ (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Thach thuc danh hai Vinaphone Ringtunes, ca si Lex Vu ;
Ma so nhac cho Thach thuc danh hai - ca si Lex Vu - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Thach thuc danh hai Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Thach thuc danh hai ca si Lex Vu (Vinaphone Ringtunes);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Theo anh về quê 2  
 
Bài ca người giáo viên nhân dân 1  
 
Yêu em câu hò 1  
 
Theo anh về quê 1  
Xem tiếp
Nhạc chờ Vinaphone hot nhất tháng
   
Ừ thì có gì đâu  
 
Kẻ đứng sau tình yêu  
 
Biết tìm đâu  
 
Thương ly biệt 1  
 
Bài ca không quên  
 
Chân ngắn anh yêu 1  
 
Em nhớ anh rất nhiều 1  
 
Khi anh yêu em  
 
Cà phê đắng và mưa  
 
Ngày em đi lấy chồng 5  
Xem tiếp