Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
 
 
  Mục lục:
Nhạc chờ > Vinaphone > Đào Phi Dương,Ngọc Huệ > Mùa gió chướng

MÙA GIÓ CHƯỚNG, ca sĩ Đào Phi Dương,Ngọc Huệ - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Mùa gió chướng

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Đào Phi Dương,Ngọc Huệ
Lượt nghe: 499 Mã số: 360171
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Mùa gió chướng làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Mùa gió chướng", soạn: TAI 3025608
Tải riêng bài Mùa gió chướng cho một số điện thoại, soạn: TAI 3025608 SốĐT
Tang bai Mùa gió chướng làm nhạc chờ, soạn: TANG 3025608 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Mùa gió chướng", vui lòng click vào đây
 
 
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận
Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Mùa gió chướng"


Lời bài hát Mùa gió chướng hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


 
 

HD tải nhạc chờ "Mùa gió chướng" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Mùa gió chướng - Đào Phi Dương,Ngọc Huệ (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Mùa gió chướng, ca sĩ Đào Phi Dương,Ngọc Huệ - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Mùa gió chướng mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Mùa gió chướng Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Đào Phi Dương,Ngọc Huệ
Mã số nhạc chờ Mùa gió chướng - ca sĩ Đào Phi Dương,Ngọc Huệ - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Mùa gió chướng Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Mùa gió chướng ca sĩ Đào Phi Dương,Ngọc Huệ (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Mua gio chuong Vinaphone Ringtunes, ca si Dao Phi Duong,Ngoc Hue ;
Ma so nhac cho Mua gio chuong - ca si Dao Phi Duong,Ngoc Hue - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Mua gio chuong Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Mua gio chuong ca si Dao Phi Duong,Ngoc Hue (Vinaphone Ringtunes);


 
 
Nhạc chờ cùng thể loại
   
Cát bụi cuộc đời  
 
Thuê bao quý khách vừa gọi tạm thời...  
 
Để cho em khóc  
 
Em là của anh  
 
Liên khúc tình hờ  
 
Về đâu mái tóc người thương  
 
Khát vọng tuổi trẻ  
 
Ai giàu ba họ ai khó ba đời  
 
Hyundai Giải Phóng  
 
Lời tỏ tình dễ thương  
Xem tiếp
Nhạc chờ Vinaphone hot nhất tháng
   
Hello Việt Nam 1  
 
Anh chỉ dám nhá máy cho em 2  
 
Hello Việt Nam 2  
 
Đam mê  
 
Dưới bóng từ bi  
 
Hyundai Giải Phóng  
 
Khát vọng tuổi trẻ  
 
Chỉ còn là kỉ niệm  
 
Take me to your heart  
 
Dancing all night  
Xem tiếp