Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Trọng Tấn > Đôi mắt quê hương

ĐÔI MẮT QUÊ HƯƠNG, ca sĩ Trọng Tấn - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đôi mắt quê hương

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Trọng Tấn
Lượt nghe: 2989 Mã số: 351612
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đôi mắt quê hương làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Đôi mắt quê hương", soạn: TAI 191948
Tải riêng bài Đôi mắt quê hương cho một số điện thoại, soạn: TAI 191948 SốĐT
Tang bai Đôi mắt quê hương làm nhạc chờ, soạn: TANG 191948 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đôi mắt quê hương", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đôi mắt quê hương"


Lời bài hát Đôi mắt quê hương hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Đôi mắt quê hương" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đôi mắt quê hương - Trọng Tấn (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đôi mắt quê hương, ca sĩ Trọng Tấn - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đôi mắt quê hương mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đôi mắt quê hương Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Trọng Tấn
Mã số nhạc chờ Đôi mắt quê hương - ca sĩ Trọng Tấn - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Đôi mắt quê hương Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đôi mắt quê hương ca sĩ Trọng Tấn (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Doi mat que huong Vinaphone Ringtunes, ca si Trong Tan ;
Ma so nhac cho Doi mat que huong - ca si Trong Tan - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Doi mat que huong Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Doi mat que huong ca si Trong Tan (Vinaphone Ringtunes);