Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Triệu Phong > Biết thế đừng dối gian

BIẾT THẾ ĐỪNG DỐI GIAN, ca sĩ Triệu Phong - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Biết thế đừng dối gian

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Triệu Phong
Lượt nghe: 2291 Mã số: 70014
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Biết thế đừng dối gian làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Biết thế đừng dối gian", soạn: TAI 776510
Tải riêng bài Biết thế đừng dối gian cho một số điện thoại, soạn: TAI 776510 SốĐT
Tang bai Biết thế đừng dối gian làm nhạc chờ, soạn: TANG 776510 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Biết thế đừng dối gian", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Biết thế đừng dối gian"


Sáng tác: Vũ Quốc Bình

Rồi một ngày bước chân vô tình, tôi quay lại chốn xưa, gặp lại người dấu yêu thưở nào, một người đã bỏ tôi mà đi, ngồi lặng thầm cùng người trong quán khuya, nghe con tim chợt đau nhói, kỷ niệm nào hiện về sống trong tôi những kỷ niệm buồn đau. Người ngồi buồn nước mắt lưng tròng kể lại chuyện lúc xưa, người vội vàng bỏ rơi một mối tình, vội vàng bước theo giàu sang. Người bảo rằng cuộc tình tôi đổi thay nên con tim người thay đổi, nào ngờ rằng cuộc tình mới cũng tan, đâu hay người ta chỉ vui đùa. Thà ngày xưa em không quay bước ra đi, thà ngày xưa em không tin tiếng ngọt ngào, thì giờ đây con tim em đâu phải đau khi người ta bỏ rơi em.
ĐK: Khóc hết nước mắt cũng chỉ thế thôi, tình yêu năm xưa trao em đã nhạt phai, ngày xưa nếu chẳng có lúc em lừa dối tôi thì ngày nay tôi chẳng trách gì em.
Biết thế lúc trước em đừng dối gian chọn giàu sang để thay thế một tình yêu, thì ngày nay đâu đau đớn khi người bỏ em, thì ngày nay cuộc đời đâu phũ phàng.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Biết thế đừng dối gian" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Biết thế đừng dối gian - Triệu Phong (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Biết thế đừng dối gian, ca sĩ Triệu Phong - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Biết thế đừng dối gian mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Biết thế đừng dối gian Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Triệu Phong
Mã số nhạc chờ Biết thế đừng dối gian - ca sĩ Triệu Phong - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Biết thế đừng dối gian Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Biết thế đừng dối gian ca sĩ Triệu Phong (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Biet the dung doi gian Vinaphone Ringtunes, ca si Trieu Phong ;
Ma so nhac cho Biet the dung doi gian - ca si Trieu Phong - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Biet the dung doi gian Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Biet the dung doi gian ca si Trieu Phong (Vinaphone Ringtunes);