Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Tim > Đã quá trễ để tha thứ cho em

ĐÃ QUÁ TRỄ ĐỂ THA THỨ CHO EM, ca sĩ Tim - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Đã quá trễ để tha thứ cho em

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Tim
Lượt nghe: 34546 Mã số: 289185
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Đã quá trễ để tha thứ cho em làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Đã quá trễ để tha thứ cho em", soạn: TAI 304547
Tải riêng bài Đã quá trễ để tha thứ cho em cho một số điện thoại, soạn: TAI 304547 SốĐT
Tang bai Đã quá trễ để tha thứ cho em làm nhạc chờ, soạn: TANG 304547 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Đã quá trễ để tha thứ cho em", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Đã quá trễ để tha thứ cho em"


Sáng tác: Nhất Trung

Đã quá trễ để thứ tha
Để quay lại như lúc ban đầu
Từ khi em bỏ mặc anh trong đêm trời mưa gió
Là anh biết đã mất em.
Đã quá trễ nước mắt rơi
Cũng không làm chùn đôi chân anh bước.
Anh đã khóc vì em... khóc thật nhiều
Nước mắt hòa tan giọt mưa.
Người nhớ không trong đêm mưa
Bàn tay anh nắm lấy em
Rồi em gạt sang...
Em phải ra đi
Để hôm nay quay lại đây
Giọt nước mắt trên khoé mi
Đọng lòng anh đau lắm em hiểu không?
Giờ này thì đã quá trễ để yêu mình em
Giờ này thì đã quá trễ để như ngày xưa
Thật lòng này anh mong muốn cho em được hạnh phúc
Quặng đau khi nước mắt em rơi.
Giờ này thì đã quá trễ để quay trở lại
Giờ này thì đã quá trễ để em nhận ra
Thật lòng này anh tha thứ cho em từ lâu lắm
Dù anh không muốn quay lại đâu
Em hiểu không?
Hết rồi em!

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Đã quá trễ để tha thứ cho em" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Đã quá trễ để tha thứ cho em - Tim (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em, ca sĩ Tim - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Tim
Mã số nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em - ca sĩ Tim - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Đã quá trễ để tha thứ cho em ca sĩ Tim (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Da qua tre de tha thu cho em Vinaphone Ringtunes, ca si Tim ;
Ma so nhac cho Da qua tre de tha thu cho em - ca si Tim - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Da qua tre de tha thu cho em Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Da qua tre de tha thu cho em ca si Tim (Vinaphone Ringtunes);