Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Song Haye,Choe Sinjae > Make me love you

MAKE ME LOVE YOU, ca sĩ Song Haye,Choe Sinjae - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Make me love you

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Song Haye,Choe Sinjae
Lượt nghe: 114 Mã số: 275355
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Make me love you làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Make me love you", soạn: TAI 1105482
Tải riêng bài Make me love you cho một số điện thoại, soạn: TAI 1105482 SốĐT
Tang bai Make me love you làm nhạc chờ, soạn: TANG 1105482 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Make me love you", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Make me love you"


Lời bài hát Make me love you hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Make me love you" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Make me love you - Song Haye,Choe Sinjae (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Make me love you, ca sĩ Song Haye,Choe Sinjae - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Make me love you mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Make me love you Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Song Haye,Choe Sinjae
Mã số nhạc chờ Make me love you - ca sĩ Song Haye,Choe Sinjae - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Make me love you Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Make me love you ca sĩ Song Haye,Choe Sinjae (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Make me love you Vinaphone Ringtunes, ca si Song Haye,Choe Sinjae ;
Ma so nhac cho Make me love you - ca si Song Haye,Choe Sinjae - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Make me love you Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Make me love you ca si Song Haye,Choe Sinjae (Vinaphone Ringtunes);