Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Sơn Ca > Nhớ về sớm nghen

NHỚ VỀ SỚM NGHEN, ca sĩ Sơn Ca - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Nhớ về sớm nghen

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Sơn Ca
Lượt nghe: 2053 Mã số: 342687
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Nhớ về sớm nghen làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Nhớ về sớm nghen", soạn: TAI 586875
Tải riêng bài Nhớ về sớm nghen cho một số điện thoại, soạn: TAI 586875 SốĐT
Tang bai Nhớ về sớm nghen làm nhạc chờ, soạn: TANG 586875 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Nhớ về sớm nghen", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Nhớ về sớm nghen"


Sáng tác: Vũ Quốc Bình

Ngày hôm nay đếm thời gian trôi mong đến lúc sẽ gặp anh
Em nôn nao được đến bên anh để nghe biết bao câu chuyện vui
Lòng lâng lâng đến bên mẹ xin đi
Mẹ nói con gái mẹ thật xinh
Thế nhưng ba lặng thinh rồi nói nhẹ nhàng:
Con gái chẳng nên đi giờ này

Trời còn sớm con đến gặp bạn con
Bạn chung lớp con sẽ về sớm thôi
Mấy hôm nay con ngoan thật ngoan để ba vui lòng
Vậy mà ba không cho con được gặp mặt bạn con

Rồi em khóc em khóc thật nhiều
Sợ anh không hiểu nên anh giận em
Rồi em khóc em khóc thật nhiều
Buồn nhưng con đây không bao giờ giận ba

Vì con biết ba rất thương con
Sợ con sa ngã trong cuộc đời
Rồi lặng lẽ ba đến bên con
Dậy đi cô nương còn đi gặp người ta
Nhớ về sớm nghen

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Nhớ về sớm nghen" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Nhớ về sớm nghen - Sơn Ca (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Nhớ về sớm nghen, ca sĩ Sơn Ca - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Nhớ về sớm nghen mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Nhớ về sớm nghen Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Sơn Ca
Mã số nhạc chờ Nhớ về sớm nghen - ca sĩ Sơn Ca - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Nhớ về sớm nghen Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Nhớ về sớm nghen ca sĩ Sơn Ca (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Nho ve som nghen Vinaphone Ringtunes, ca si Son Ca ;
Ma so nhac cho Nho ve som nghen - ca si Son Ca - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Nho ve som nghen Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Nho ve som nghen ca si Son Ca (Vinaphone Ringtunes);