Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Pé Spy > Chính là em

CHÍNH LÀ EM, ca sĩ Pé Spy - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Chính là em

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Pé Spy
Lượt nghe: 3895 Mã số: 127139
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(5 lượt)
 
 
Cách tải bài Chính là em làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Chính là em", soạn: TAI 732657
Tải riêng bài Chính là em cho một số điện thoại, soạn: TAI 732657 SốĐT
Tang bai Chính là em làm nhạc chờ, soạn: TANG 732657 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Chính là em", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Chính là em"


Em đã khiến cho lòng anh bối rối
Lần đầu gặp em anh đã mãi không quên.
Nụ cười ánh mắt, làm lòng anh đây bồi hồi
Ước mong người sẽ ở bên anh mãi thôi.
Nhớ lần đầu chúng ta gặp nhau trên phố
Tình này của anh đã mãi trao riêng em,
Thật lòng rất muốn sẽ được bên em trọn đời
Cớ sao người lại chẳng hiểu cho tim anh.
ĐK :
Người đã làm cho tim anh ngẩn ngơ là em
Cũng chính là em đã khiến cho anh thẫn thờ
Cũng chính là em làm lòng anh đã ngây dại chờ mong
Đến một ngày người sẽ hiểu cho tình này.
Hỡi người tình anh vẫn luôn luôn đợi người.

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Chính là em" - Vinaphone Ringtunes

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Chính là emPhạm Bảo Nam,Châu Khải Phong  
 
Chính là emPé Spy  
 
Chính là emTrịnh Thăng Bình  
 
Chính là emLương Thế Minh  
 
Chính là emPhạm Bảo Nam,Châu Khải Phon...  
 
Chính là emPhạm Hồng Phước  
 
Chính là em 1Lương Thế Minh  
 
Chính là em 1Phạm Bảo Nam,Châu Khải Phong  

HD tải nhạc chờ "Chính là em" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Chính là em - Pé Spy (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Chính là em, ca sĩ Pé Spy - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Chính là em mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Chính là em Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Pé Spy
Mã số nhạc chờ Chính là em - ca sĩ Pé Spy - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Chính là em Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Chính là em ca sĩ Pé Spy (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Chinh la em Vinaphone Ringtunes, ca si Pe Spy ;
Ma so nhac cho Chinh la em - ca si Pe Spy - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Chinh la em Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Chinh la em ca si Pe Spy (Vinaphone Ringtunes);