Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Mia > Thấy lại kí ức

THẤY LẠI KÍ ỨC, ca sĩ Mia - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Thấy lại kí ức

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Mia
Lượt nghe: 2148 Mã số: 241595
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Thấy lại kí ức làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Thấy lại kí ức", soạn: TAI 3373735
Tải riêng bài Thấy lại kí ức cho một số điện thoại, soạn: TAI 3373735 SốĐT
Tang bai Thấy lại kí ức làm nhạc chờ, soạn: TANG 3373735 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Thấy lại kí ức", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Thấy lại kí ức"


Sáng tác: Addy Trần

Có những khi e lại chợt nhớ về...về a về 2 chúng ta
Về ngày xưa mình trao nhau quá ngọt ngào
Để lại đây kí ức ko thể nào quên
Nếu mai này e với a gặp lại...nhìn a với 1 ai khác
Thấy lại mình như lúc xưa bên nhau
Như a chưa nói lời yêu e.
[LK]
Thấy lại ngày xưa ta còn bên nhau
Thấy lại bở môi vòng tay ấm ta trao
Thấy lại người xưa như còn hôm qua
Thấy lại tình yêu đã phai nhòa
...
Giấc ngủ vừa qua e còn mê say
Sao chỉ còn e mà e mãi ko hay
Rồi ngày vừa lên đêm đã xa rồi
Chỉ còn mình e trong đêm lạnh giá.
...

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Thấy lại kí ức" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Thấy lại kí ức - Mia (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Thấy lại kí ức, ca sĩ Mia - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Thấy lại kí ức mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Thấy lại kí ức Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Mia
Mã số nhạc chờ Thấy lại kí ức - ca sĩ Mia - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Thấy lại kí ức Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Thấy lại kí ức ca sĩ Mia (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Thay lai ki uc Vinaphone Ringtunes, ca si Mia ;
Ma so nhac cho Thay lai ki uc - ca si Mia - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Thay lai ki uc Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Thay lai ki uc ca si Mia (Vinaphone Ringtunes);