Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Lynk Lee > Việt Nam quê tôi

VIỆT NAM QUÊ TÔI, ca sĩ Lynk Lee - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Việt Nam quê tôi

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Lynk Lee
Lượt nghe: 2537 Mã số: 79642
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Việt Nam quê tôi làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Việt Nam quê tôi", soạn: TAI 3396627
Tải riêng bài Việt Nam quê tôi cho một số điện thoại, soạn: TAI 3396627 SốĐT
Tang bai Việt Nam quê tôi làm nhạc chờ, soạn: TANG 3396627 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Việt Nam quê tôi", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Việt Nam quê tôi"


Có gió nhẹ, ở trên những cánh đồng, lúa trổ vàng cho màu tươi như muôn đóa hoa.
Ánh mặt trời, toả ánh sáng đi khắp nơi, thấy trong lòng sao rực lên bao niềm vui.
Một mùa xuân mới, một ngày mới, ánh ban mai lên rồi!
Đồng xanh biển lớn, dòng sông chảy xiết, quê tôi Việt Nam đẹp lắm.

Một cuộc sống êm đềm, hòa trong những tiếng cười, niềm hạnh phúc chan hòa trong ngày mới.
Nguyện ghi dấu trong lòng, ngày xưa những anh hùng
Cảm ơn nhé cuộc đời vì đã cho tôi, là người Việt Nam!

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Việt Nam quê tôi" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Việt Nam quê tôi - Lynk Lee (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Việt Nam quê tôi, ca sĩ Lynk Lee - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Việt Nam quê tôi mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Việt Nam quê tôi Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Lynk Lee
Mã số nhạc chờ Việt Nam quê tôi - ca sĩ Lynk Lee - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Việt Nam quê tôi Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Việt Nam quê tôi ca sĩ Lynk Lee (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Viet Nam que toi Vinaphone Ringtunes, ca si Lynk Lee ;
Ma so nhac cho Viet Nam que toi - ca si Lynk Lee - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Viet Nam que toi Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Viet Nam que toi ca si Lynk Lee (Vinaphone Ringtunes);