Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Lâm Hùng > Guitar mưa

GUITAR MƯA, ca sĩ Lâm Hùng - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Guitar mưa

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Lâm Hùng
Lượt nghe: 21132 Mã số: 279134
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Guitar mưa làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Guitar mưa", soạn: TAI 900416
Tải riêng bài Guitar mưa cho một số điện thoại, soạn: TAI 900416 SốĐT
Tang bai Guitar mưa làm nhạc chờ, soạn: TANG 900416 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Guitar mưa", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Guitar mưa"


Người vừa đi xa tiếng Guitar rất buồn,
nhạc tình hôm qua cuốn băng quay thời gian.
Những ánh mắt sau cùng,
và tiếng hát mưa chiều vọng xuống phố nhớ
lang thang cùng cây đàn. Ngoài trời mưa bay tiếng em xa phố nhà,
giọt đàn Guitar cháy quanh tâm hồn mưa
Những ký ức êm đềm,
làm nước mắt bên trời buồn thánh thót
với Guitar lời nhung nhớ. ĐK: Guitar.. đà.. đa.. đá.. đa.. đa.. đà.. đa,
người buồn nhớ guitar xa nhà..
đà.. đà.. đá.. đa.. đà.. đa.. đá,
người buồn với cây đàn chiều mưa.
Ơi Guitar mưa đa.. đà.. đá.. đà.

Xem toàn bộ

HD tải nhạc chờ "Guitar mưa" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Guitar mưa - Lâm Hùng (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Guitar mưa, ca sĩ Lâm Hùng - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Guitar mưa mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Guitar mưa Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Lâm Hùng
Mã số nhạc chờ Guitar mưa - ca sĩ Lâm Hùng - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Guitar mưa Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Guitar mưa ca sĩ Lâm Hùng (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Guitar mua Vinaphone Ringtunes, ca si Lam Hung ;
Ma so nhac cho Guitar mua - ca si Lam Hung - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Guitar mua Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Guitar mua ca si Lam Hung (Vinaphone Ringtunes);