Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Hồ Việt Trung > Chuyện tình trên Facebook remix

CHUYỆN TÌNH TRÊN FACEBOOK REMIX, ca sĩ Hồ Việt Trung - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Chuyện tình trên Facebook remix

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Hồ Việt Trung
Lượt nghe: 6076 Mã số: 234523
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Chuyện tình trên Facebook remix làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Chuyện tình trên Facebook remix", soạn: TAI 778965
Tải riêng bài Chuyện tình trên Facebook remix cho một số điện thoại, soạn: TAI 778965 SốĐT
Tang bai Chuyện tình trên Facebook remix làm nhạc chờ, soạn: TANG 778965 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Chuyện tình trên Facebook remix", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Chuyện tình trên facebook"


Từng ngày qua anh đang rất buồn.
Mong tìm người yêu ở trên Facebook.
Hỡi cô em dễ thương anh đang thất tình.
Mong được làm quen truyện trò với em.
Rồi lòng thành tâm ông trời cũng thương mình.
Kết bạn được ngay một cô xinh xắn.
Hot girl kia ở đâu cho anh biết tên và được hẹn hò với em,
Con tim anh giờ đang thích em!
Nơi góc quán quen trà chanh anh hẹn em lần đầu tiên
Phút giây anh đợi em với bao suy nghĩ trong đầu
Không biết người ấy, có dễ thương thật không?
Giống như trong lòng mà anh luôn nhớ mong
Nhưng cớ sao trước mặt anh là một người không hề quen.
Em nói em là người ấy nhưng sao không giống trong hình.
Nhưng tôi thầm nghĩ có lẽ do ông trời ban.
Biết đâu người này sẽ tốt với tôi.
Sẽ khiến cho tôi được vui.
***
Anh chớ suy nghĩ làm chi em nào đâu gạt anh.
Facebook kia chính là em nhưng cách đây đã 3 năm.
Giờ em đã lớn dễ thương hơn ngày xưa.
Anh nhìn mà không thấy xao?
Nhưng cớ sao trước mặt anh là một người không hề quen.
Em nói em là người ấy nhưng sao không giống trong hình.
Nhưng tôi thầm nghĩ có lẽ do ông trời ban.
Biết đâu người này sẽ tốt với tôi...
Sẽ khiến cho tôi được vui..

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Chuyện tình trên Facebook remix" - Vinaphone Ringtunes

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Chuyện tình trên facebookPhan Trường  
 
Chuyện tình trên facebookHồ Việt Trung  
 
Chuyện tình trên facebook 4Hồ Việt Trung  
 
Chuyện tình trên facebook 2Hồ Việt Trung  
Chuyện tình trên Facebook remixHồ Việt Trung  

HD tải nhạc chờ "Chuyện tình trên Facebook remix" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Chuyện tình trên Facebook remix - Hồ Việt Trung (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix, ca sĩ Hồ Việt Trung - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Hồ Việt Trung
Mã số nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix - ca sĩ Hồ Việt Trung - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Chuyện tình trên Facebook remix ca sĩ Hồ Việt Trung (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Chuyen tinh tren Facebook remix Vinaphone Ringtunes, ca si Ho Viet Trung ;
Ma so nhac cho Chuyen tinh tren Facebook remix - ca si Ho Viet Trung - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Chuyen tinh tren Facebook remix Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Chuyen tinh tren Facebook remix ca si Ho Viet Trung (Vinaphone Ringtunes);