Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Chế Thanh > Hoa pense

HOA PENSE, ca sĩ Chế Thanh - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Hoa pense

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Chế Thanh
Lượt nghe: 6658 Mã số: 66570
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(1 lượt)
 
 
Cách tải bài Hoa pense làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Hoa pense", soạn: TAI 5011353
Tải riêng bài Hoa pense cho một số điện thoại, soạn: TAI 5011353 SốĐT
Tang bai Hoa pense làm nhạc chờ, soạn: TANG 5011353 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Hoa pense", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Hoa pense"


Lời bài hát Hoa pense hiện tại chưa có
Chúng tôi sẽ cập nhật sớm nhất!
Bạn có thể liên hệ qua hỗ trợ trực tuyến để đóng góp lời bài hát này.


HD tải nhạc chờ "Hoa pense" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Hoa pense - Chế Thanh (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Hoa pense, ca sĩ Chế Thanh - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Hoa pense mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Hoa pense Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Chế Thanh
Mã số nhạc chờ Hoa pense - ca sĩ Chế Thanh - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Hoa pense Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Hoa pense ca sĩ Chế Thanh (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Hoa pense Vinaphone Ringtunes, ca si Che Thanh ;
Ma so nhac cho Hoa pense - ca si Che Thanh - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Hoa pense Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Hoa pense ca si Che Thanh (Vinaphone Ringtunes);