Nhạc chuông miễn phí
Vinaphone
Nhạc chờ > Vinaphone > Châu Khải Phong > Khi tim em gian dối

KHI TIM EM GIAN DỐI, ca sĩ Châu Khải Phong - VINAPHONE

 
 
 
 
 
 
 
 

Khi tim em gian dối

- Vinaphone Ringtunes
Ca sĩ: Châu Khải Phong
Lượt nghe: 33899 Mã số: 107490
Bình chọn: 
 
 
 
 
 
(12 lượt)
 
 
Cách tải bài Khi tim em gian dối làm nhạc chờ
Bước 1: Nếu bạn chưa sử dụng dv nhạc chờ, soạn trước: DK9194
Bước 2: cài bài "Khi tim em gian dối", soạn: TAI 2403512
Tải riêng bài Khi tim em gian dối cho một số điện thoại, soạn: TAI 2403512 SốĐT
Tang bai Khi tim em gian dối làm nhạc chờ, soạn: TANG 2403512 SốĐT
Chú ý: Số điện thoại được tặng nhạc chờ phải đang sử dụng dụng dịch vụ nhạc chờ
Tìm nhạc chuông bài hát "Khi tim em gian dối", vui lòng click vào đây
 
 
Tải và cài làm nhạc chờ
Tặng bạn làm nhạc chờ


Bình luận Xem toàn bộ
Bình luận:
(Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu)
Tên bạn:
Nội dung:


Lời bài hát "Khi tim em gian dối"


Tại vì sao anh phải như vậy?
Tại vì sao anh phải chấp nhận chịu thương đau?
cũng chỉ mong rằng em sẽ hiểu thấu tấm chân tình anh,
Ngày qua bao yêu dấu ngọt ngào mà em trao chẳng lẽ vô vọng sao?
Người yêu ơi khi chúng ta gần nhau, anh bỗng thấy đôi mình đẹp biết bao.
Người ta nói em lừa dối anh mà sao anh vẫn yêu em hoài,
Ngày qua bao ân tình thiết tha chẳng lẽ em lỡ làm anh xót xa,
Người ơi xin em hãy nói ra câu từ giã để anh nhẹ lòng,
Cuộc tình ta chỉ là thoáng qua, em chẳng yêu yêu người dù thiết tha.
Người ta nói em lừa dối anh nhưng mà sao anh vẫn yêu em người hỡi,
Ngày qua bao ân tình thiết tha chẳng lẽ em lỡ làm anh xót xa,
Người ơi xin em hãy nói ra câu từ giã để anh nhẹ lòng,
Cuộc tình ta chỉ là thoáng qua, em chẳng yêu yêu người dù thiết tha...
Cuộc tình ta chỉ thoáng qua, em chẳng yêu yêu người dù thiết tha!

Xem toàn bộ

Nhạc chờ cùng từ khóa "Khi tim em gian dối" - Vinaphone Ringtunes

Tên nhạc chờ Ca sĩ  
Khi tim em gian dối 1Châu Khải Phong  
 
Khi tim em gian dốiChâu Khải Phong  
 
Khi tim em gian dối 3Châu Khải Phong  
 
Khi tim em gian dối 2Châu Khải Phong  

HD tải nhạc chờ "Khi tim em gian dối" (Vinaphone)

Để xem mã số nhạc chờ bài hát Khi tim em gian dối - Châu Khải Phong (mạng Vinaphone) và HD cài đặt làm nhạc chờ cho điện thoại, click vào nút "Tải và cài làm nhạc chờ" phía dưới player (công cụ nghe nhạc). Đưa chuột vào biểu tượng sao để đánh giá bài hát đang nghe.

Để nghe nhạc chờ Khi tim em gian dối, ca sĩ Châu Khải Phong - mạng Vinaphone Ringtunes, trình duyệt/ browser của bạn cần hỗ trợ window media, flash và javascript.
Tải nhạc chờ Khi tim em gian dối mạng Vinaphone miễn phí về máy tính, click vào nút download từ danh sách nhạc hoặc click nút save ở box phía phải. Định dạng nhạc chờ tải về: mp3, wav hoặc wma.

Để bình luận (comment) cho bài hát nhạc chờ này, vui lòng nhập tên bạn & nội dung lời bình sau đó click vào nút "Gửi lời bình". Các lời bình vi phạm quy tắc cộng đồng sẽ bị xóa.

Bạn có thể tìm kiếm trang này theo các từ khóa sau đây:
Cài đặt/ cài nhạc chờ Khi tim em gian dối Vinaphone Ringtunes, ca sĩ Châu Khải Phong
Mã số nhạc chờ Khi tim em gian dối - ca sĩ Châu Khải Phong - mạng Vinaphone Ringtunes; Download/ tải nhạc chờ Khi tim em gian dối Vinaphone Ringtunes miễn phí về điện thoại/ máy tính; Nghe nhạc chờ Khi tim em gian dối ca sĩ Châu Khải Phong (Vinaphone Ringtunes) online;
Cai nhac cho Khi tim em gian doi Vinaphone Ringtunes, ca si Chau Khai Phong ;
Ma so nhac cho Khi tim em gian doi - ca si Chau Khai Phong - mang Vinaphone Ringtunes; Tai nhac cho Khi tim em gian doi Vinaphone Ringtunes mien phi ve may tinh/ dien thoai; Nghe nhac cho Khi tim em gian doi ca si Chau Khai Phong (Vinaphone Ringtunes);